Æfingatafla Fyrir Veturinn 2020–2021
Gildir frá 31. ágúst 2020 til 30. apríl 2021 - með fyrirvara um breytingar til 10. september

Strákar

FæðingarárFlokkur og ÆfingatímarÞjálfari
2014-2015Byrjendaflokkur

Mánudaga 17:10-18:00 og Miðvikudaga 17:10–18:00 (B-sal)

Brynjar Þór Björnsson

20137 ÁRA

Mánudaga 17:10–18:00 og Sunnudaga 13:50-14:40

Eyjólfur Ásberg Halldórsson

20128 ÁRA

Mánudaga 16:20–17:10 og Miðvikudaga 17:10–18:00

Jakob Örn Sigurðarson

20119 ÁRA

Mánudaga 15:30–16:20, Miðvikudaga 15:05–15:55
og Sunnudaga 9:40–10:30

Finnur Atli Magnússon

201010 ÁRA

Þriðjudaga 14:40-15:30, Fimmtudaga 16:20-17:10 (B-sal) og Föstudaga 14:40-15:30 (B-sal)

Brynjar Þór Björnsson

200911 ÁRA

Þriðjudaga 17:10-18:00 (B-sal), Fimmtudaga 17:10-18:00 (Hagaskóla), Föstudaga 17:10-18:00 og Laugardaga 12:10-13:25

Ninoslav Vujisic

20087. fl

Mánudaga 16:45-18:00, Miðvikudaga 16:45-18:00, Föstudaga 16:45-18:00 (B-sal), Laugardaga 13:25-14:40 (B-sal)

Bojan Desnica

20078. fl

Mánudaga 19:40-20:55, Fimmtudaga 16:45-18:00, Föstudaga 16:45-18:00 og Laugardaga 8:50-10:30

Þorbjörn Geir Ólafsson

20069. fl

Mánudaga 19:40-20:55, Miðvikudaga 19:40-20:55 (B-sal), Föstudaga 15:30-16:45 (B-sal) og Laugardaga 12:10 - 13:25 (B-sal)

Bojan Desnica

200510. fl

Þriðjudaga 20:30-21:45 (B-sal), Miðvikudaga 15:30-16:45, Föstudaga 14:30-16:20 og Laugardaga 12:10-13:25

Jens Guðmundsson

2003 - 2004Drengjaflokkur

Þriðjudaga 15:30 - 17:10, Miðvikudaga 21:20 - 23:00, Fimmtudaga 15:30 - 16:45, Föstudaga 19:40 - 21:20 og Laugardaga 8:50 - 10:30

Hörður Unnsteinsson

2002, 2001 & 2000Unglingaflokkur

Þriðjudaga 21:20 - 23:00, Miðvikudaga 21:20 - 23:00, Fimmtudaga 21:20 - 23:00, Föstudaga 21:20 - 23:00 og Laugardaga 8:50 - 10:30

Hörður Unnsteinsson

Yfirþjálfari yngri flokka er Brynjar Þór Björnsson

[email protected]

Skrá hér    Æfingagjöld 2020-2021

Stelpur

FæðingarárFlokkur og ÆfingatímarÞjálfari
2014-2015Byrjendaflokkur

Mánudaga 17:10-18:00 (B-sal) og Miðvikudaga 17:10-18:00

Sigrún Skarphéðinsdóttir

2012-20137-8 ára

Mánudaga 15:30 – 16:20 og Miðvikudaga 14:40–15:30

Þóra Birna og Anna Fríða

20119 ára

Mánudaga 16:20-17:10, Miðvikudaga 16:20-17:10 (B-sal) og Föstudaga 16:20-17:10

Sigrún Skarphéðinsdóttir

201010 ára

Mánudaga 15:00-15:50, Miðvikudaga 15:00-15:50 og Föstudaga 15:00-15:50

Jenný Lovísa

200911 ára

Mánudaga 15:50-16:40, Miðvikudaga 15:50-16:40, Föstudaga 15:50-16:40 og Sunnudaga 9:40-10:55

Jenný Lovísa

2008 og 20077.-8. fl

Þriðjudaga 17:00-18:15 (Hagaskóla), Fimmtudaga 16:45-18:00, Föstudaga 16:45-18:00 og Sunnudaga 10:20-11:35

Andri Þór Kristinsson

2006 og 20059.-10. fl

Mánudaga 19:40-20:55 (B-sal), Miðvikudaga 19:40-20:55, Föstudaga 19:40-20:55 og Laugardaga 13:25-14:40

Ninoslav Vujisic

2003 og eldriStúlknaflokkur

Mánudaga 20:55-22:10 (B-sal), Miðvikudaga 19:40-20:55, Fimmtudaga 15:30-16:45 og Föstudaga 19:40-21:20

Francisco Garcia

Yfirþjálfari yngri flokka er Brynjar Þór Björnsson

[email protected]

Skrá hér    Æfingagjöld 2020-2021