Æfingatafla Fyrir Veturinn 2021–2022
Gildir frá 30. ágúst 2021 til 30. mái 2022 - með fyrirvara um breytingar til 10. september

Strákar

FæðingarárFlokkur og ÆfingatímarÞjálfari
2014-20156-7 ára

Mánudaga 14:35-15:25 og Miðvikudaga 14:35–15:25

Perla Jóhannsdóttir

20138 ÁRA

Þriðjudaga 16:00–16:50 og Föstudaga 14:00-14:50

Perla Jóhannsdóttir

20129 ÁRA

Þriðjudaga 16:00-17:00 , Miðvikudaga 16:10–17:00 og Laugardaga 09:40-10:30

Jakob Örn Sigurðarson

201110 ÁRA

Mánudaga 15:30–16:20 (B sal), Miðvikudaga 15:30–16:20 (B-sal)
og Sunnudaga 9:20–10:10

Finnur Atli Magnússon

201011 ÁRA

Mánudaga 16:20-17:10 (B sal), Miðvikudaga 16:20-17:10 (B-sal), Föstudaga 14:50-15:40 og Laugardaga 09:15-10:30

Jens Guðmundsson

20097. fl

Mánudaga 17:40-18:50, Þriðjudaga 16:20-17:10 (B sal), Föstudaga 16:45-18:00 og Sunnudaga 10:10-11:20

Gjorgji Dzolev

20088. fl

Mánudaga 19:30-20:40 (B sal), Þriðjudaga 16:50-18:00, Miðvikudaga 19:40-20:55 (B sal), Laugardaga 13:10-14:25 (B-sal)

Bojan Desnica

20079. fl

Mánudaga 20:40-21:50 (B sal), Miðvikudaga 21:00-22:10, Fimmtudaga 16:20-18:00 og Laugardaga 12:10-13:25

Bojan Desnica

200610. fl

Mánudaga 18:50-20:00, Þriðjudaga 20:30-22:10 (B-sal), Föstudaga 19:30 – 20:40 og Laugardaga 12:10-13:25 (B sal)

Branislav Gregoric

2002 - 2005Drengja og Unglingaflokkur

Mánudaga 20:00 – 21:20, Miðvikudaga 19:40 – 21:00, Fimmtudaga 21:00 – 22:15, Föstudaga 15:30-16:45 (B-sal) og Sunnudaga 13:25 – 14:40

Branislav Gregoric

Yfirþjálfari yngri flokka er Hörður Unnsteinsson

[email protected]

Skrá hér    Æfingagjöld 2021-2022

Stelpur

FæðingarárFlokkur og ÆfingatímarÞjálfari
2014-20156-7 ára

Mánudaga 15:25-16:15 og Miðvikudaga 15:25–16:15

Perla Jóhannsdóttir

20138 ára

Þriðjudaga 14:10–15:00 og Fimmtudaga 15:30-16:20

Perla Jóhannsdóttir

20129 ára

Þriðjudaga 14:10–15:00, Fimmtudaga 15:30-16:20 og Sunnudaga kl 11:20-12:10

Perla Jóhannsdóttir

201110 ára

Mánudaga 17:10–18:00 (B sal), Miðvikudaga 16:20–17:10 og Föstudaga 16:40–17:30

Anna Fríða og Fjóla Gerður

201011 ára

Mánudaga 15:20-16:10, Miðvikudaga 16:10-17:00, Föstudaga 14:40-15:30 (B sal) og Sunnudaga 11:20-12:10

Friðrik Runólfsson

2008 og 20097.-8. fl

Mánudaga 16:10-17:40, Miðvikudaga 17:10-18:10, Fimmtudagur 1600-1700 (Hagaskóli) og Sunnudaga 12:10-13:25

Andri Þór Kristinsson

2006 og 20079.-10. fl

Mánudaga 16:10-17:40, Miðvikudaga 17:10-18:10, Föstudaga 15:30-16:40 og Sunnudaga 12:10-13:25

Hörður Unnsteinsson

2003 og eldriStúlknaflokkur

Mánudaga 16:10-17:40, Miðvikudaga 17:10-18:10, Föstudaga 15:30-16:40 og Sunnudaga 12:10-13:25

Hörður Unnsteinsson

Yfirþjálfari yngri flokka er Hörður Unnsteinsson

[email protected]

Skrá hér    Æfingagjöld 2021-2022